cửa hàng bán cao hồng sâm chất lượng tốt, công ty tổ chức trung thu chuyên nghiệp
Committees

 

ADVISORY COMMITTEE 

Jiří Jaromír Klemeš, Brno University of Technology, Czech Replublic

Priyadarshi R. Shukla, India

Shuzo Nishioka, Institute for Global Environmental Strategies (IGES), Japan

Junichi Fujino, Programme Director, City Taskforce, Institute for Global Environmental Strategies (IGES), Japan

Tomoko Ishikawa,Institute for Global Environmental Strategies (IGES), Japan

Kazuhiko Takemoto, Director, United Nations University Institute for the Advanced Study of Sustainability, Japan

Sirintornthep Towprayoon,  King Mongkut’s University of Technology Thonburi, Thon Buri (KMUTT), Thailand

Zhenjia Zhang, Shanghai Jiaotong University, China

 

 STEERING COMMITTEE 

Chairs:

Phan Thanh Son NAM, Ho Chi Minh University of Technology (HCMUT), Vietnam

Chin Siong HO, Universiti Teknologi Malaysia (UTM), Malaysia

 

Co-Chairs: 

Le Thi Kim PHUNG, HCMUT, VN

Hoang Anh HOANG, HCMUT, VN

Chew Tin LEE, UTM, MY

Haslenda HASHIM, UTM, MY

 

Secretariat: 

Tran Tan Viet, HCMUT, VN

Ngoc Do Quyen CHAU, HCMUT, VN

Zurina MOHAMAD, UTM, MY

Mazura JUSOH, UTM, MY

Jeng Shiun LIM, UTM, MY

 

INTERNATIONAL SCIENTIFIC COMMITTEE 

Wahidul BISWAS, AU

Xiaobin DONG, CN

Chunjie LI, CN

Sheng ZHOU, CN

Zhi-Yong LIU, CN           

Xia LIU, CN                       

Yutao WANG, CN

Sandro Nižetić, CR

Yee Van FAN, CZ           

Petar VARBANOV, CZ

Timothy WALMSLEY, CZ

Subash DHAR, DK           

Konstantinos MOUSTAKAS, GR

Rizaldi BOER, ID

Hamzah FANSURI, ID

Joni Safaat ADIANSYAH, ID

Minal PATHAK, IN           

Stergios VAKALIS, IT

Takeshi FUJIWARA, JP

Mikiko KAINUMA, JP

Toshihiko MASUI, JP

Kiyohiko NAKASAKI, JP

Hiroshi NABETANI, JP

Koji OTSUKA, JP

Yasunori TANJI, JP

Mitsuru SASAKI, JP

Shim Jae JIN, KR

Kwang Sik KIM, KR           

Seungjae LEE, KR           

Vasileios INGLEZAKIS, KZ

Saulius VASAREVICIUS, LT

Mohd Halim Ridhuaddin ABD MANAP, MY

Jalil TASLIMAN, MY

Masafumi GOTO, MY

Boyd Dionysius JOEMAN, MY

Mohamed A. HUSSAIN, MY

Hon Loong LAM, MY

Shuhaimi B. MAHADZIR, MY

Jully TAN, MY 

Ta Yeong WU, MY

Suzanna YUSUF, MY

Leonora Ngilangil, PH           

Raymond R. Tan, PH

Zdravko KRAVANJA, SI

Andreja NEMET, SI           

Pipat CHAIWIWATWORAKUL, TH

Savitri Garivait, TH

Shabbir H. GHEEWALA, TH

Navadol LAOSIRIPOIANA, TH 

Kritana PRUEKSAKORN, TH          

Sate SAMPATTAGUL, TH

Huynh Dang CHINH, VN

Viễn Minh LÊ, VN

Le Van Viet MAN, VN 

Charin TECHAPUN, TH

Le Thi Thuy TIEN, VN 

Phan Dinh TUAN, VN

 

 

Sponsor

Aun

Main Hosts

UTM
HCMUT

Co-Hosts

UTM
HCMUT
HCMUT
HCMUT

Partners

UTM
HCMUT
HCMUT
HCMUT
HCMUT

Sponsor

Aun Seed-Net

Aun Seed-Net

Main Hosts

UTM

HCMUT

Co-Hosts

UTM

HCMUT

IGES_CL

HCMUT

Partners

UTM

HCMUT

HCMUT

HCMUT

HCMUT